Mari Hamu Na Tu Aavati Mane Modhu Na Batavati || Gujarati Sad Song || Vikram Thakor ||Meshwa Films||

Meshwa Films

526 ਹਜ਼ਾਰ ਦ੍ਰਿਸ਼254

    Presenting : Mari Hamu Na Tu Aavati Mane Modhu Na Batavati || Gujarati Sad Song || Vikram Thakor || Meshwa Films ||
    ♫Hungama bit.ly/3t3q1RE
    ♫Jiosaavn bit.ly/39o0bQy
    ♫Wynk bit.ly/3t4OCG0
    ♫Amazon amzn.to/3t4gidV
    ♫Apple Music apple.co/36fxzXV
    ♫Itunes apple.co/36fxzXV
    ♫PAprom Music bit.ly/2M2nt5V
    Video Song : Mari Hamu Na Tu Aavati Mane Modhu Na Batavati
    Singer : Super Star Vikram Thakor
    Artist : Super Star Vikram Thakor,Shreya Dave,Nirav Kalal,Jinal Ravad
    Lyrics : Vijaysinh Gol
    Music : Harshad Thakor, Dipak Thakor
    D.O.P : Nayan Thakor
    Asst.D.O.P : Haresh Patel
    Makeup : Hasmukh Limbachiya
    Hairdresser : Punam Limbachiya
    Fighter Group : Bhavin Doshi
    Group : Jayesh Rathod,Kalpesh Solanki,Vanraj Parmar,Paresh Bhil,Amit
    Solnki,Rohit Vaghela,Praful (Nadiyad),Smit Oza
    Production : G.G. Machhi
    Office Staff : Raju Dave
    Editing : Manish Patel
    Studio : Jaibhavani Studio(Sertha Studio)
    Director : Rakesh Pujara
    Genre : Gujarati Sad Song
    Label :Meshwa Electronics
    Vodafone/Idea Dial
    Pritam Ni Prit To Me To Na Jani 53712307542
    Mari Hamu Na Tu Aavati Mane Modhu Na Batavati 53712307555
    Todi Nakhya Chhe Te To Sapna Mara 53712307540
    Najru Madi Re Sharu Thai Kahani 53712307556
    Pal Ma Bhuline Tu Bija Ni Re Thai 53712307563
    Kata Apya Te Phoolo Batavi 53712307525
    Mari Hamu Na Tu Aavati Mane Modhu Na Batavati Instrumental 53712307527
    Airtel Dial
    Pritam Ni Prit To Me To Na Jani 5432117612484
    Mari Hamu Na Tu Aavati Mane Modhu Na Batavati 5432117612485
    Todi Nakhya Chhe Te To Sapna Mara 5432117612107
    Najru Madi Re Sharu Thai Kahani 5432117612147
    Pal Ma Bhuline Tu Bija Ni Re Thai 5432117611818
    Kata Apya Te Phoolo Batavi 5432117612104
    Mari Hamu Na Tu Aavati Mane Modhu Na Batavati Instrumental 5432117612130
    BSNL SE
    Pritam Ni Prit To Me To Na Jani 12307542
    Mari Hamu Na Tu Aavati Mane Modhu Na Batavati 12307555
    Todi Nakhya Chhe Te To Sapna Mara 12307540
    Najru Madi Re Sharu Thai Kahani 12307556
    Pal Ma Bhuline Tu Bija Ni Re Thai 12307563
    Kata Apya Te Phoolo Batavi 12307525
    Mari Hamu Na Tu Aavati Mane Modhu Na Batavati Instrumental 12307527
    Like Our Facebook Page: bit.ly/MeshwaFilmsFB
    Follow Us On Instagram :bit.ly/IGMeshwaFilms
    Follow Us On twitter : Meshwafilms
    Checkout On Tumblr :meshwafilms.tumblr.com/
    Checkout Our Pins on pinterest pinterest.com/MeshwaFilm/
    We are on Mix -: mix.com/meshwafilm
    visit our website :meshwafilms.com/
    Subscribe Meshwa Films :paprom.info/cloud/W8BWcgpCtPRG3nLSGLAK2g?view_as=subscriber
    Subscribe Meshwa Bhakti Sangeet :paprom.info/cloud/x-VfR6xpxDlkubEKtoSyqw?view_as=subscriber
    Subscribe jay Swaminarayan meshwa:paprom.info/cloud/VafjrB8C_mAfscf5WskBlg?view_as=subscriber
    Subscribe Meshwa Premium :paprom.info/cloud/HCsWIDH-J39HoPv1fYwV3Q?view_as=subscriber
    Subscribe Meshwa Devotional : paprom.info/cloud/Q1SAayZmY_NdpAAEsq4Kxw

    ਨੂੰ ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਮਹੀਨੇ ਪਹਿਲਾਂ

    ਟਿੱਪਣੀਆਂ

    1. Thakor Khumansinh

      Supar

    2. Madhubhai Satiya

      Ouhnip

    3. Mukesh thakor edits

      અમારી ચેનલને સબ્સ્ક્રાઇબ કરો

    4. Sanjay Bhai

      , (

    5. Geeta Joshi

      Supar jinal raval and nirav bhai vikarm bhai supar hit songs

    6. Prem Meda

      Thukra ke mera Pyaar mera inteqam dekhegi nice video

    7. Premji Thakor

      Super 👌

    8. Anil rathod

      y

    9. Kamlesh Tabiyad

      Super 👍👍👌👌

    10. ૨αƒƭαα૨ ツ ʝεεƭ么 JI CLASSIC

      Raju Dave

    11. MJ gaming

      Bus copy j Kari khaso orijnal nomni vastu nhi Tamar jode Copy of Intkam song

    12. MJ gaming

      Mera Intkam dejhegi nu copy

    13. Ashok Thakor

      Super👌👌👌👌

    14. Sachin Thakor

      Osm

    15. N.V STATUS

      Copy se all action copy to ..thukra ke mera pyar link niche se

    16. full screen video

      Copy mast Mari 6 sotry ni ho

    17. ગણેશ મકવાણા

      ડબઢઢઝઝઝઝઢબઢઢણણ

    18. Vanzara Ajaybhai

      👌

    19. Navghar Thakor

      😎😎😎😎😎

    20. Darji Editor

      Copy h 😅 sunny Sagar ka

    21. Radhe Kumar

      Good..

    22. Riya Music

      Super

    23. Riya Music

      Congratulations

    24. Rv Bsnl

      Thukra ke mera pyar mera intkaam dekhegi

    25. Sanjay Thakor

      𝙉𝙞𝙘𝙚 𝙨𝙤𝙣𝙜

    26. MD EDIT

      Nice

    27. DHARMENDRA ARADIYA

      Ha moj tamari mota bhai Jordar song se ho bhai

    28. Vishnu Solanki

      Nice

    29. FRI Gaming

      Movie please . love you

    30. Thakor Khodaji

      Super Vikram Bhai

    31. arjun solanki

      જોરદાર

    32. PAPPU. Thakor.

      Super song

    33. Nikul Thakor

      Nice Bhai

    34. Dasarath Thakor

      Saras Super Jordar nice video 👍👍👍👍👌👌👌

    35. LALIT GURU

      ARE BHAI COPY NAHI KAY NAVU KARO VALA

    36. Bharat singer official

      Nice song

    37. Koli Hitesh

      Vaah vaah vikrm bhai kubj sarsh song che are aayu song to aapna dushmno ne shabnava joye aa song bhuj sudar che jay bhaji love you i like you

    38. MUKESH N.PARMAR

      Hi 👌👌👌

    39. Vihat Digital Studio

      Nice song🎶🎤

    40. Govind shih thakor Govind thakor

      Super havaj🥰🥰🥰

    41. Alpesh Solanki

      Jordaar song

    42. M.m. Thakor

      Story Saras Se

    43. parashotam thakor

      Shuppppppar Vikram Bhai👍👍👍👍

    44. Sanjay Khalasi

      Last look os am😘😘😘

    45. Rajesh Parmar

      સુપર

    46. Diku Digital

      Super vikram Bhai

    47. Shayari Bank

      So sad 😭😭😭😭

    48. Bharat Makwana

      Supaer

    49. ranjit Thakor

      Nice 💕💕💕💕💕💕💕💕💕💕💕💕💕💕💕💕💕💕💕🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹💚💙🧡❤️♥️🤍💏💏👪

    50. vikram tiger gaming

      Congratulations,,,

    51. free fire

      Super

    52. Dabhi Sanjay

      Super song bhai

    53. Royal Raj

      Ha Gujarat na havj Vikarm thkor

    54. Subhash bamniya Subhash bamaniya

      👌👌👍💘

    55. Kiran Thakor

      વાહ ભાઈ વાહ

    56. Videayji Thakor

      Very nice vikram bhai thakor

    57. Thakor Rahul

      Mojmoj

    58. Prathamesh Thakor

      😎😎😎

    59. Solanki Nirmal

      Hiii. Nice 👌👌👌👌

    60. Solanki Nirmal

      Nice 👌👌👌

    61. Raju Parmar

      Ha. Moj. Happy New

    62. Techno Ajay

      Audio song release Karo vikram Bhai

    63. Thakor Narsangji

      Bhai 1 nobar

    64. A.k Parmar

      Super

    65. રેખું નો દીવાનો

      સુપર

    66. thakor g Thakor

      Jordar

    67. Kanji Gohel

      Nice

    68. Radhe Syaam chenal

      Nice

    69. OP S SONU SONU 007

      Ha bhailu ❤❤❤

    70. SHRDDHA THAKOR GJ2 T4T

      Super song bhai singer Shrddha Thakor

    71. Vishal Thakor

      Thukara ke mera pyar inta jam dekhegi ki story ki Jeshi he......🎵🎵🎵🎧

    72. asari Rakesh

      Bhai ne to pura sien copy kar dala sunny sagar ka thukra ke mera pyar mera intekam dekhegi kuch naya karo copy karna band karo

    73. Mehulsinh J Thakor

      Ha Thakor

    74. free fire king of tiger

      Super hit vikram thakor

    75. K J Meer

      *Congratulations*

    76. Geeta Thakor

      Nice

    77. રાજા સધી માં માં સધી

      તમારી મોજ વિક્રમ ભાઈ

    78. Parmar Asvin

      Supr

    79. Techno Ajay

      Super fight super song super acting

    80. Gopal Devipujak

      Haa.vikrambhai.mamtashoni shathe shutting. Kem nathi leta. Gopal.$.santej

    81. Ranjit Thakor

      Nice looks bro

    82. MEHUL ZAPADIYA

      Full copy sunyy Sagar

    83. Rakesh Kumar Damor

      8320830998

    84. Rakesh Kumar Damor

      Hi

    85. Pravin Bthakor

      Ha raja

    86. Ashok Thakor

      આવું તે ગીત હોય

    87. sunil chaudhari

      😂😂😂

    88. Mukesh Thakor

      Hi good day

    89. jay goga abashna

      જય ગોગા અબાસણા ચેનલ‌ તરફ થી ફૂલ સપોર્ટ

    90. Dodariya Dc

      Ekdum bakwas song.. No filling

    91. છોટેરાજા official channel

      J͎O͎R͎D͎A͎R͎ V͎I͎K͎R͎A͎M͎ B͎H͎A͎I͎ T͎H͎A͎K͎O͎R͎B͎ S͎U͎P͎A͎R͎ D͎U͎P͎A͎R͎

    92. JAYESH THAKOR OFFICIAL

      Boom

    93. Sandip Vasava

      Ola BH Bhai video ni copy mari chhe

    94. free fire youtuber

      Vikram nu market ghyu Jignesh kaviraj ne bolavo aa giet ghava

    95. Naresh Thakor

      👉👉👉👉🙋‍♂️🙋‍♂️🙋‍♂️🙋‍♂️🙋‍♂️🙋‍♂️

    96. Vipul Vipul

      વિકમ ઠાકોર તમે મમતા સોની સાથે ન્યુ વિડીયો સોંગ બનાવો

    97. Punaji Thakor

      Super hit

    98. Ramesh.raval 8490044226

      Super 👍